

22/11/2025

TAARIFA KWA WANAHISA

KUAHIRISHWA KWA UZINDUZI WA UUZAJI WA HISA STAHIKI

Wanahisa wanataarifiwa kuwa uzinduzi wa uuzaji wa hisa stahiki za Mwalimu Commercial Bank Plc. (Rights Issue) uliopangwa kufanyika Jumatatu, tarehe 24 Novemba 2025 saa 3:00 asubuhi, umeahirishwa.

Kuahirishwa kumetokana na hitaji la kukamilisha taratibu kadhaa za kisheria. Tarehe mpya ya uzinduzi wa uuzaji wa hisa stahiki itatangazwa mara tu baada ya kupatikana kwa vibali husika.

Taarifa zaidi kwa wanahisa zitawekwa kwenye tovuti ya benki na kwenye mitandao ya kijamii, na mawasiliano ya ziada yatatolewa kwa wanahisa kwa wakati utakaofaa.

Imetolewa na:

Afisa mtendaji mkuu,
Mwalimu Commercial Bank PLC,
Mezzanine Floor, Mlimani Tower
Barabara ya Sam Nujoma,
S.L.B 61002,
Dar es Salaam, Tanzania